Menene nau'ikan nau'ikan pallet na hannu?

Menene nau'ikan nau'ikan pallet na hannu?

Pallet Jacks suma ana iya kiran Motocin Pallet, Pallet Mover, pallet mover ko pallet, asibiti wanda aka yi amfani da shi don ɗaukar kaya daban-daban.

Tunda akwai nau'ikan pallet jacks, zabar motar Pallet ɗinku na dama don aikace-aikacen ku yana da mahimmanci.

IMG (2)

1. Daidaitaccen tsari pallet jacks

Hakanan ana kiranta da motar pallet na pallet, madaidaicin pallet motocin nauyi shine 2000 / 2500mm fode da 1150mm. Koyaya, yana ɗaukar ƙarfin ma'aikaci kamar yadda dole su cire pallet na hannu da hannu.

2. Low bayanin martaba na hannu pallet jacks

Motocin bayanin martaba na pallet ya yi kama da daidaitaccen pallet jack, fasali na musamman yana tare da karancin kyamarori. Standard Pallet Jacks Mini Tsayin tsayi yana ƙasa zuwa 75/25mm, wannan low bayanin martaba na hannu na katako ko kuma sandunan da ke da ƙananan bayanan martaba. Wannan ya fi dacewa da lokacin da daidaitaccen pallet Jack ba zai dace ba.

IMG (1)
img (3)

3. Bakin karfe hannun pallet jacks

Idan aka kwatanta da daidaitaccen motocin pallet, bakin karfe pallet jack an yi shi ne daga kammala 306 bakin karfe, abinci ko masana'antar abinci, wannan motocin hannu shine cikakkiyar wasa a gare ku.

4. Galvanized hannun pallet jacks

Haka da bakin karfe pallet jackets aikace-aikace, idan kuna aiki a cikin rigar ko lalata galolized pallet karfe shine wani zaɓi na wannan zaɓi na wannan zaɓi na wannan zaɓi na wannan zaɓi na wannan zaɓi. Tsarin, fasikai da aka yi wa alama alama ce ta tabbatar da cewa tana da cikakkun lalata.

img (4)
img (6)

5. Nauyi sikelin pallet jacks

Idan aka kwatanta da daidaitaccen tsarin pallet munku, sikelin pallet jack yana da aikin ƙara kai tsaye da wuya, motocin pallet tare da sikelin mai amfani zai iya ƙara girman aiki sosai.

6. Babban ɗumbin pallet jacks

Babban ɗaukar filayen Pallet Moto mai tsayi shine 800mm, Taimakawa Ma'aikata don ɗaukar kaya masu ɗaukar kaya daga tashar aiki ɗaya zuwa wani gidan aiki ko don ɗaukar ɗawainiya. Scissors pallet manyan motoci sune don ɗagawa pallets a kan tabo kamar dandamali na aiki mai aiki, yana kawo pallet zuwa tsayin aiki na ERGONOM. Don haka ba za su iya ɗaukar pallets tare da allon ƙasa da za su gudana a ƙarƙashin cokali ba. Wadannan manyan motoci an tsara su ne don tsauraran kowace rana amfani da turawa da jan pallets a cikin manyan masana'antu.

img (5)
img (7)

Waɗannan sune mafi yawan abubuwan gina jiki pallet jacks a kasuwa, zaku iya zaɓar abin da kuke buƙata dangane da yanayin aiki na yau da kullun, idan kuna da wata matsala, ku sami yanci don haɗa mu a kowane lokaci.


Lokaci: APR-10-2023